SONY 55 INCH KD 55X8500B 3D Ultra HDView SONY 55 INCH KD 55X8500B 3D Ultra HD
Bảo hành: 24 tháng
Giá: 43,400,000 VNĐ
Số lượng:
Trải nghiệm công nghệ Ultra HD với màn hình 55 inch của Tivi SONY KD-55X8500B
55X8500B
Thiết kế tinh tế và cao cấp
55X8500B
Tivi Ultra HD với màn hình 55 inch
Tivi LED Sony KD-55X8500B có màn hình rộng 55 inch cùng với độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần so với tivi Full HD thông thường giúp bạn giải trí thật ấn tượng.
Tivi internet giải trí trong tầm tay
Màu sắc tuyệt vời tạo chiều sâu hình ảnh
Âm thanh vòm mạnh mẽ
Tivi kết hợp đầu thu truyền hình kỹ thuật số
Góc nhìn rộng cho hình ảnh sắc nét
Chia sẻ tập tin giải trí qua kết nối USB
4 cổng HDMI cho khả năng giải trí đa dạng
Hình Ảnh Loại TIVI Smart 3D LED TV
Kích Thước  55" (139cm)
Công Nghệ chiếu sáng LED nền
Công nghệ hình ảnh 4K X-Reality PRO™
Công nghệ tạo màu TRILIMINOS  Cho màu sắc sống động và sắc nét
Độ Phân Giải 4K (3840x2160)
Tần Số Quét  Motionflow™ XR 200 Hz
Công nghệ kiểm soát màn hình Frame Dimming
Tính năng tăng cường độ tương phản cao cấp (ACE)
Công Nghệ 3D Có ( Thụ Động )
Bộ lọc lược 3D
3D giả lập Có (với hình ảnh 2K)
Âm Thanh Tổng Công Suất Loa 10W+10W
Công Nghệ Âm Thanh Dolby® Digital, Dolby® Digital Plus, Dolby® Pulse
Cấu hình loa 2ch, toàn dải (30x80mm)x2
Hiệu Ứng / Chế Độ Âm Thanh Standard, Cinema, Sports, Music, Game, Compressed Audio
Tính Năng Smart Tivi Trình duyệt web
One-flick entertainment
Photo Share
Internet Video
Facebook and Twitter Có ( Twitter)
Screen Mirroring
Skype™ Ready Có (Tích hợp Camera)
DLNA
One-touch Mirroring
Tính năng khác MHL
Tiện Ích Hẹn giờ tắt máy
Bộ giải mã truyền hình kỹ thuật số DVB-T2
Xem Film Qua USB
Tiết Kiệm Điện
Ngôn Ngữ Hiển Thị Đa ngôn ngữ
Công Nghệ Khác Chia sẻ phim, hình ảnh với DLNA
Cổng Kết Nối HDMI  4 (bên hông)
Cổng Composite 2 (1 phía sau/1 phía sau chung với Composite)
Cổng Component 1
VGA Không
LAN
USB 3 (bên hông)
Kết Nối Wifi Tích hợp sẵn
Cổng Khác Optical , Headphone Out,MHL ,Ngõ ăngten
Thông tin chung Kích Thước (Có chân đế) 1232 x 785 x 285 mm
Kích Thước (Không chân đế) 1232 x 741 x 66 mm